Kỳ niệm 41 năm ngày hiến chương nhà giáo20/11/1982 – 20/11/2023, sáng ngày 17/11, Trung tâm GDNN – GDTX huyện Xuân Lộc tổ chức Hội thi văn nghệ mừng tết thầy cô năm 2023. Các tiết mục dự thi gồm những thể loại đơn ca, song, tam, tốp ca và nhảy múa hiện đại với nội dung ca ngợi người thầy, ca ngợi quê hương đất nước, con người Việt Nam do các thầy cô giáo cùng các học sinh ở Trung tâm dàn dựng và biểu diễn đã thu hút đông đảo khán giả là các bật phụ huynh và các em học sinh đến xem và cổ vũ.
Đánh giá về trang thông tin điện tử UBND huyện Xuân Lộc