Sáng ngày 9/7, Tổ đại biểu Quốc hội đơn vị số 4 gồm các đại biểu: Vũ Hải Hà, Chủ nhiệm Ủy ban Đối ngoại của Quốc hội; Đỗ Thị Thu Hằng, Chủ tịch Hội đồng thành viên Tổng công ty Công nghiệp thực phẩm Đồng Nai; Thổ Út, Phó trưởng ban Dân tộc tỉnh cùng lãnh đạo huyện Xuân Lộc, xã Xuân Thọ đã bàn giao căn nhà tình thương cho gia đình bà Nguyễn Thị Được, thường trú tại ấp Thọ Hòa, xã Xuân Thọ. Căn nhà có diện tích 62,4 mét vuông, kinh phí xây dựng là 90 triệu đồng. Trong đó Ngân hàng TMCP phát triển TP- Hồ Chí Minh (HDBANK) hỗ trợ 50 triệu đồng; phần còn lại được trích từ nguồn quỹ Vì người nghèo của xã và của mạnh thường quân và gia đình góp thêm.
Đánh giá về trang thông tin điện tử UBND huyện Xuân Lộc