Theo đó, Đoàn Thiện nguyện đã trao 450 phần quà cho các hộ thuộc xã Xuân Thành và 50 hộ thuộc xã Xuân Trường. Được biết tổng trị giá của đợt trao tặng quà lần này là 200 triệu đồng. Đây là hoạt động thiết thực của Hội LHPN xã nhằm kết nối các nhà hảo tâm cùng chung tay góp sức chăm lo cho người nghèo để “ không ai bị bỏ lại phía sau". Những phần quà ý nghĩa được trao tận tay bà con nhân dân khi năm mới Giáp Thìn đang cận kề giúp bà con đón Tết vui tươi và đầm ấm hơn.
Đánh giá về trang thông tin điện tử UBND huyện Xuân Lộc