Mỗi phần quà gồm thực phẩm chức năng, sâm nhung trị giá 400 ngàn một phần đã được trao cho những nạn nhân không may bị nhiễm chất độc hóa học dacam/dioxin trong chiến tranh và họ đang gặp không ít khó khăn. Những phần quà trên thể hiện sự quan tâm của các tổ chức, cá nhân, các mạnh thường quân nhằm động viên tinh thần, sẻ chia những mất mát mà những người nhiễm chất độc da cam/dioxin đang phải gánh chịu, để họ vui vẻ hơn trong cuộc sống./.
Đánh giá về trang thông tin điện tử UBND huyện Xuân Lộc