Tối ngày 2/2, Lễ hội Xuân Giáp Thìn 2024 huyện Xuân Lộc chính thức khai mạc. Theo đó, chương trình khai mạc diễn ra rất sôi nổi và được bà con hưởng ứng nhiệt tình với những tiết mục hấp dẫn. Ngoài những ca khúc, những điệu nhảy, múa dành tặng cho mùa xuân, cho quê hương đất nước, đêm khai mạc còn gây được ấn tượng qua phần biểu diễn thời trang tái chế do đơn vị các trường Tiểu học và THCS trên địa bàn huyện.
Được biết, đây là năm đầu tiên huyện Xuân Lộc tổ chức Lễ hội Xuân gắn với các hoạt động quảng bá, kết nối tiêu thụ sản phẩm trên địa bàn huyện. Đặc biệt, giới thiệu đến bà con trong và ngoài huyện biết đến các sản phẩm OCOP của huyện nhà. Trên tinh thần đó, đêm khai mạc đã trao chứng nhận và hoa cho các sản phẩm đạt chuẩn OCOP năm 2023.
Đánh giá về trang thông tin điện tử UBND huyện Xuân Lộc