Nhân dịp kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh, liệt sĩ 27/7/1947- 27/7/2024) Thể hiện đạo lý “Uống nước nhớ nguồn", Chiều ngày 19/7, đồng chí Nguyễn Thị Cát Tiên- Phó bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND Huyện Xuân Lộc đại diện Huyện ủy, HĐND, UBND, Ủy ban MTTQ Việt Nam huyện Xuân Lộc đã đến thăm, tặng quà 8 gia đình chính sách tiêu biểu trên địa bàn xã Xuân Định.
Tại đây, lãnh đạo huyện Xuân Lộc đã ân cần thăm hỏi sức khỏe các đối tượng chính sách. Đồng thời ghi nhận, tri ân công lao của các đối tượng chính sách và các gia đình đã góp công sức, máu xương của mình trong sự nghiệp giải phóng dân tộc, xây dựng và bảo vệ tổ quốc. Mong muốn các gia đình tiếp tục đóng góp sức mình vào sự phát triển kinh tế, xã hội an ninh quốc phòng của địa phương. Đặc biệt là trong việc xây dựng nông thôn mới kiểu mẫu góp phần xây dựng quê hương Xuân Lộc ngày càng giàu đẹp.
Được biết: Nhân dịp kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh, liệt sĩ 27/7/1947- 27/7/2024) huyện Xuân Lộc thành lập 15 đoàn thăm, tặng quà cho 03 “ Bà mẹ Việt Nam anh hùng" và 156 gia đình chính sách tiêu biểu trên địa bàn.
Đánh giá về trang thông tin điện tử UBND huyện Xuân Lộc