Căn thứ nhất bàn giao cho gia đình ông Điểu Lộc, cư ngụ tại ấp 4 xã Xuân Hưng. Căn nhà có kinh phí 130 triệu đồng. Căn thứ 2 có kinh phí 110 triệu đồng, được bàn giao cho hộ bà Nguyễn Thị Thô, cư ngụ tại ấp 2.
Tổng kinh phí xây dựng 2 căn nhà là 240 triệu đồng; trong đó Hiệp hội thương mại Đài Loan tại Việt Nam- Chi hội Đồng Nai hỗ trợ mỗi căn 75 triệu đồng. Phần còn lại do hai gia đình góp thêm xây dựng.
Đánh giá về trang thông tin điện tử UBND huyện Xuân Lộc