Kỷ niệm 77 năm ngày thương binh liệt sỹ (27/7/1947 – 27/7/2024) Đồng chí Lê Khắc Sơn PCT.UBND huyện cùng Đảng ủy, UBND xã Xuân Tâm thăm tặng những quà của Huyện ủy, HĐND, UBND, Ủy ban MTTQVN huyện cho các hộ gia đình chính sách tiêu biểu trên địa bàn xã.
Đồng chí Lê Khắc Sơn PCT.UBND huyện đã ân cần thăm hỏi sức khỏe, tình hình đời sống các hộ gia đình chính sách. Đồng chí bày tỏ sự tri ân sâu sắc đến công lao to lớn của những gia đình chính sách, gia đình có công Cách mạng, đã cống hiến cả cuộc đời cho sự nghiệp đấu tranh giải phóng dân tộc, thống nhất đất nước. Thay mặt lãnh đạo huyện đồng chí PCT.UBND huyện đã tặng các phần quà cho gia đình chính sách và mong muốn các gia đình khắc phục khó khăn, phát triển kinh tế, tiếp tục đóng góp phần công sức cho sự phát triển của địa phương.
Đánh giá về trang thông tin điện tử UBND huyện Xuân Lộc