Tại đây, đồng chí Huỳnh Thị Lành đã ân cần thăm hỏi tình hình sức khỏe, bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc đối với những cống hiến, hy sinh của các thương, bệnh binh, gia đình chính sách và người có công trong sự nghiệp đấu tranh giải phóng dân tộc, thống nhất đất nước; đồng thời, mong muốn các gia đình tiếp tục phát huy truyền thống cách mạng, luôn là những tấm gương sáng cho thế hệ trẻ noi theo, tích cực tham gia các phong trào tại địa phương, góp phần xây dựng huyện Xuân Lộc ngày càng phát triển.
Được biết: Thể hiện đạo lý “Uống nước nhớ nguồn", dịp kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh, liệt sĩ 27/7/1947- 27/7/2024, huyện Xuân Lộc thành lập 15 đoàn thăm, tặng quà cho 03 “ Bà mẹ Việt Nam anh hùng" và 156 gia đình chính sách tiêu biểu trên địa bàn.
Đánh giá về trang thông tin điện tử UBND huyện Xuân Lộc