Trong không khí ấm áp, thân tình, Phó Bí thư Thường trực Huyện uỷ, Chủ tịch HĐND huyện Nguyễn Đức Hoá đã bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc của Đảng bộ, chính quyền và Nhân dân về những đóng góp to lớn của các thương binh, bệnh binh, gia đình liệt sĩ. Đồng thời cũng mong muốn các gia đình tiếp tục phát huy truyền thống cách mạng, gương mẫu trong việc thực hiện các chủ trương, đường lối của Đảng và chính sách, pháp luật của Nhà nước, giáo dục con cháu luôn gương mẫu trong các hoạt động, phong trào của địa phương…
Đón nhận những phần quà ý nghĩa, các gia đình chính sách tiêu biểu của xã Xuân Hưng bày tỏ xúc động trước sự quan tâm của cấp ủy, chính quyền, các ban ngành đoàn thể đã động viên thăm hỏi, tặng quà trong dịp Kỷ niệm Ngày Thương binh liệt sĩ. Qua đó đã góp phần chăm lo đời sống vật chất, tinh thần cho các gia đình chính sách ngày càng tốt hơn.
Đánh giá về trang thông tin điện tử UBND huyện Xuân Lộc