Tại cuộc họp, các đại biểu cho rằng tiến độ thực hiện, các phần việc được phân công đã có sự chuẩn bị chu đáo, Ban tổ chức đã có lịch phân công cụ thể cán bộ tiếp đón khách, sắp xếp tổ trọng tài và sân thi đấu cụ thể …
Dịp này, các vận động viên là cán bộ ngành tuyên giáo thuộc 18 đơn vị trong toàn tỉnh sẽ tham gia 5 môn thi gồm: Kéo co, di chuyển gạch, nhảy bao bố tiếp sức, nhảy dây và văn nghệ. Hội thao vui khỏe ngành tuyên giáo lần thứ XIV sẽ được tổ chức vào ngày 28/7/2024 tại đơn vị đăng cai huyện Xuân Lộc.
Đánh giá về trang thông tin điện tử UBND huyện Xuân Lộc