Dịp này, Đảng bộ xã Xuân Hiệp có 02 đồng chí được vinh dự đón nhận huy hiệu 60 năm, 55 năm tuổi Đảng. Đó là đồng chí Hồ Sỹ Khương – Đảng viên 60 năm tuổi đảng và đồng chí Phạm Thanh Vân –Đảng viên 55 năm tuổi đảng. Các đảng viên đang sinh hoạt tại các Chi bộ ấp Tân Tiến, và Việt kiều, Đảng bộ xã Xuân Hiệp.
Phát biểu tại buổi lễ, Đồng chí Phan Văn Dự - UV.BTV, Trưởng ban Tổ chức Huyện ủy Xuân Lộc đánh giá cao sự gương mẫu và những đóng góp tích cực của các đảng viên được nhận Huy hiệu Đảng. Đồng thời, bày tỏ tin tưởng các đảng viên được nhận Huy hiệu sẽ tiếp tục phát huy tinh thần tiên phong, thực hiện tốt nhiệm vụ của người đảng viên, gương mẫu đi đầu trong mọi công việc cũng như trong cuộc sống đời thường; tích cực tham gia xây dựng Đảng, chính quyền địa phương.
Đánh giá về trang thông tin điện tử UBND huyện Xuân Lộc