Sáng ngày 1/2, Đảng bộ xã Suối Cao, huyện Xuân Lộc long trọng tổ chức Lễ họp mặt kỷ niệm 94 năm Ngày thành lập Đảng Cộng sản Việt Nam 03/2/1930 -03/2/2024 và trao tặng huy hiệu Đảng đợt 3/2 năm 2024. Dự họp mặt và trao tặng huy hiệu đảng có các đồng chí: Nguyễn Thị Cát Tiên- Phó bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; Huỳnh Thị Lành- Phó chủ tịch UBND huyện; Lê Khắc Sơn- Phó chủ tịch UBND huyện.
![z5125804510020_60a914cb20eeb3fe540aaadb4deec88e.jpg](/SiteAssets/Lists/TinTucBaiViet/TinBaiChuaDuyet/z5125804510020_60a914cb20eeb3fe540aaadb4deec88e.jpg)
Theo đó, trong đợt này, Đảng bộ xã Suối Cao có 5 đảng viên vinh dự nhận Huy hiệu Đảng. Cụ thể Huy hiệu 65 năm tuổi đảng trao cho đảng viên Phạm Xuân Khải, Chi bộ ấp Phượng Vỹ; huy hiệu 55 năm tuổi Đảng trao cho đảng viên Nguyễn Minh Thắng và đảng viên Trần Văn Kháng sinh hoạt tại chi bộ ấp Phượng Vỹ; huy hiệu 50 năm tuổi Đảng trao cho đảng viên Lê Đức Thu, Chi bộ ấp Gia Lào và huy hiệu 40 năm tuổi Đảng trao cho đảng viên Khương Thanh Hùng, chi bộ ấp Gia Tỵ.
![z5125792799114_65d7a7cb51b77732896bc1c3b57e02fb.jpg](/SiteAssets/Lists/TinTucBaiViet/TinBaiChuaDuyet/z5125792799114_65d7a7cb51b77732896bc1c3b57e02fb.jpg)
Phát biểu tại buổi lễ, đồng chí Nguyễn Thị Cát Tiên- Phó bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện trân trọng chúc mừng và gửi lời chúc sức khỏe các đảng viên cao tuổi Đảng được nhận Huy hiệu Đảng đồng thời ghi nhận, đánh giá cao những cống hiến, đóng góp của các đồng chí nhận Huy hiệu Đảng đợt này, lãnh đạo huyện mong muốn, thời gian tới, các đảng viên cao tuổi Đảng tiếp tục là tấm gương sáng, chỗ dựa vững chắc, dìu dắt, chỉ bảo thế hệ hôm nay và sau này.