Sáng ngày 6 tháng 2, tại Nhà văn hóa xã Xuân Thọ - Hội hỗ trợ gia đình liệt sỹ tỉnh cùng đại diện Tổng công ty thực phẩm tỉnh Đồng Nai đã đến thăm chúc tết và tặng 40 phần quà tết, mỗi phần quà trị giá 500 ngàn đồng tiền mặt cho các hộ gia đình là thân nhân liệt sỹ ở các xã Xuân Thọ, Xuân Bắc và Xuân Hiệp huyện Xuân Lộc. Hoạt động ý nghĩa này là nguồn động viên, giúp cho gia đình thân nhân các liệt sỹ có thêm niềm vui trong dịp tết đến xuân về.
Nhân dịp xuân mới Giáp Thìn 2024, Hội hỗ trợ gia đình liệt sỹ tỉnh Đồng Nai đã vận động thăm và tặng gần 200 phần quà tết cho thân nhân các gia đình liệt sỹ trong địa bàn tỉnh với tổng số tiền hàng tẳm triệu đồng triệu đồng. Đây là hoạt động thường niên của hội trong hoạt động chăm lo tết cho các gia đình có công.
Đánh giá về trang thông tin điện tử UBND huyện Xuân Lộc